Lịch bóng đá ngày 03/07/2024 - Lịch thi đấu bóng đá
17:00 Yokohama Marinos ?-? Sagan Tosu
05:30 Columbus Crew ?-? Nashville
06:30 DC United ?-? FC Cincinnati
06:30 New York City FC ?-? Montreal Impact
06:30 Toronto FC ?-? Orlando City
06:30 Charlotte FC ?-? Inter Miami
06:45 New England Revolution ?-? Atlanta United
07:30 Chicago Fire ?-? Philadelphia Union
07:30 St. Louis City ?-? San Jose Earthquakes
07:30 Minnesota United FC ?-? Vancouver Whitecaps
08:30 Real Salt Lake ?-? Houston Dynamo
22:00 Tukums-2000 ?-? BFC Daugavpils
22:00 Nomme JK Kalju ?-? Parnu JK Vaprus
00:00 JK Tallinna Kalev ?-? FC Kuressaare
05:00 Cuiaba ?-? Botafogo RJ
06:00 Criciuma ?-? Cruzeiro
06:00 Vasco da Gama ?-? Fortaleza
07:30 Atletico Mineiro ?-? Flamengo
07:30 Bragantino ?-? Atletico Clube Goianiense
07:30 Atletico Paranaense ?-? Sao Paulo
20:00 Future FC ?-? Baladiyet El Mahallah
22:59 Ceramica Cleopatra FC ?-? Ismaily
22:59 Pharco ?-? Zamalek
00:00 Sandefjord ?-? Tromso IL
21:30 NK Olimpija Ljubljana ?-? Sarajevo
22:00 FK Shkendija 79 ?-? Partizani Tirana
22:30 Cherno More Varna ?-? Levski Sofia
22:30 Bellinzona ?-? Lugano
22:30 Ludogorets Razgrad II ?-? Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
22:59 Panathinaikos ?-? AEP Paphos
22:59 PAOK Saloniki ?-? AEK Larnaca
23:30 Dynamo Moscow ?-? Partizan Belgrade
18:00 Sokol Kazan ?-? Dinamo Barnaul
00:00 Eskilsminne IF ?-? BK Olympic
01:00 HotturHuginn ?-? KF Fjallabyggdar
02:15 Volsungur husavik ?-? Fjardabyggd Leiknir
02:15 KFR Aegir ?-? UMF Selfoss
02:15 Haukar Hafnarfjordur ?-? Throttur Vogum
02:15 KF Gardabaer ?-? Reynir Sandgerdi
02:15 Kormakur ?-? Vikingur Olafsvik
04:00 OL Reign Reign II (W) ?-? Westside Metros Nữ
06:30 Loudoun United ?-? Hartford Athletic
08:00 New Mexico United ?-? Orange County Blues FC
09:30 Sacramento Republic FC ?-? Las Vegas Lights
20:00 Odd BK Nữ ?-? Bodo Glimt (W)
03:00 Gualaceo SC ?-? San Antonio(ECU)
03:00 Leones del Norte ?-? Cuniburo FC
03:00 CD Vargas Torres ?-? CD Independiente Juniors
17:00 Central Coast Mariners (Youth) ?-? A.P.I.A. Leichhardt Tigers
02:30 Vikingur Reykjavik ?-? Stjarnan Gardabaer
16:45 Sydney Olympic FC Nữ ?-? Apia L Tigers Nữ
07:00 Richmond Kickers ?-? Forward Madison FC
08:00 Northern Colorado ?-? Central Valley Fuego
02:00 Northern Virginia FC ?-? Virginia Marauders
03:00 Black Rock FC ?-? West Mass Pioneers
05:00 Philadelphia Lone Star ?-? Ocean City Noreasters
05:00 North Carolina FC U23 ?-? Tobacco Road
06:00 Lionsbridge FC ?-? Christos FC
06:00 Miami AC ?-? Weston
06:00 NONA FC ?-? SC Brave Lions
06:00 Staten Island ASC ?-? Long Island Rough Riders
06:00 AFC Ann Arbor ?-? Flint City Bucks
06:00 Capo FC B ?-? Redlands FC
06:00 Lansing City ?-? Oakland County FC
06:00 Cedar star ?-? New Jersey Copa
06:30 Sarasota Paradise ?-? Tampa Bay United
07:00 AC Houston Sur ?-? Corpus Christi FC
07:00 Marin FC Legends ?-? Project 51O
07:00 River Light ?-? Sueno FC
07:00 RKC Third Coast ?-? Rochester FC
07:00 Nani Lian ?-? Capital City FC
08:00 FC Tucson ?-? Arizona Arsenal
08:30 Colorado ISA ?-? Flatirons Rush
09:00 San Francisco City ?-? Monterey Bay FC 2
09:00 AMSG FC ?-? Hippocampus of southern California
17:00 Bonnyrigg White Eagles ?-? Rydalmere Lions FC
19:00 nữ Hà Nội 2 ?-? nữ Phong Phú Hà Nam
19:00 nữ Than KSVN ?-? nữ Hà Nội
00:00 Gotaholms BK ?-? IK Gauthiod
01:00 Magni ?-? UMF Vidir
01:00 UMF Sindri Hofn ?-? Vaengir Jupiters
02:15 FC Arbaer ?-? Ellidi
02:15 Augnablik Kopavogur ?-? Kari Akranes
02:15 IH Hafnarfjordur ?-? Hviti Riddarinn
02:15 KV Reykjavik ?-? KFK Kopavogur
06:00 Universidad de Concepcion ?-? Linares Unido
22:00 Inter Turku ?-? TPS Turku
22:30 Ekenas IF Fotboll ?-? KuPs
22:30 KPV ?-? FC Haka
22:59 SJK Seinajoen ?-? AC Oulu
00:30 Skala Itrottarfelag ?-? Toftir B68
19:00 FK Aktobe II ?-? FK Kaspyi Aktau
20:00 Akzhayik Oral ?-? Kairat Almaty II
01:00 Maracana CE ?-? Uniclinic Atletico Cearense CE
05:00 Altos/PI ?-? Tocantinopolis
05:00 CS Esportivo AL ?-? Juazeirense
05:00 Iguatu CE ?-? Treze Campina Grande PB
05:00 Itabuna BA ?-? Portuguesa RJ
05:00 Petrolina PE ?-? CS Sergipe
06:00 Sousa PB ?-? Santa Cruz RN
06:00 Novo Hamburgo RS ?-? Brasil de Pelotas
06:00 Itabaiana(SE) ?-? Retro/PE
06:00 Moto Club Sao Luis MA ?-? Cameta EC
06:00 Avenida RS ?-? Cianorte PR
06:00 Potiguar RN ?-? America FC Natal RN
03:00 Monagas SC ?-? Dynamo Puerto FC
03:00 Heroes de Falcon ?-? Deportivo Rayo Zuliano
03:00 Metropolitanos FC ?-? Deportivo Miranda
03:00 Carabobo FC ?-? Academia Puerto Cabello
03:00 Angostura FC ?-? Fundacion AIFI
03:00 Academia Rey ?-? Portuguesa FC
03:00 Estudiantes Merida FC ?-? CD Hermanos Colmenares
03:00 Deportivo Nueva Esparta ?-? Universidad Central de Venezuela
03:00 Deportivo Tachira ?-? Real Frontera
03:00 Maritimo de La Guaira ?-? Deportivo La Guaira
22:30 Kuopion Elo ?-? JPS
22:30 GrIFK Kauniainen ?-? PPJ Akatemia
22:30 NJS ?-? PEPO Lappeenranta
22:30 Lahden Reipas ?-? Mypa
22:30 Futura Porvoo ?-? Atlantis II
22:30 P-Iirot ?-? FC Ilves-Kissat
22:30 Poxyt ?-? Vantaa
22:30 Ilves Tampere II ?-? EBK
22:30 Jakobstads Bollklubb ?-? Narpes Kraft
22:59 Honka Espoo ?-? Inter Turku II
22:59 OLS Oulu ?-? VIFK
22:59 OPS-jp ?-? GBK Kokkola
22:59 FC Vaajakoski ?-? Klubi 04 Helsinki
22:59 Kiffen Helsinki ?-? JaPS B
01:00 Gremio (Youth) ?-? RB Bragantino Youth
01:00 Sao Paulo (Youth) ?-? Internacional RS U20
02:00 Cruzeiro (Youth) ?-? Atletico Paranaense (Youth)
14:00 Lithuania Nữ U17 ?-? Faroe Islands Nữ U17
19:00 Estonia Nữ U17 ?-? Latvia Nữ U17
00:00 Al-Nasr Benghazi ?-? Al-Ahli tripoli
00:00 Al Ahli Benghzi ?-? Al-Madina
00:00 Asswehly SC ?-? AlHilal
00:00 SK Brann Nữ ?-? Valerenga Nữ
07:45 North Texas SC ?-? MINNESOTA United B
01:00 Thor KA Akureyri Nữ ?-? Hafnarfjordur Nữ
01:00 Valur Nữ ?-? Trottur Reykjavik Nữ
20:00 Namibia ?-? Seychelles
20:00 Lesotho ?-? Angola
00:45 Audax Rio RJ ?-? Serrano BA
22:30 Mashal Muborak ?-? Qizilqum Zarafshon
22:30 FK Olympic Tashkent B ?-? Xorazm Urganch
06:00 Botafogo PB ?-? Aparecidense GO
06:30 Centro Sportivo Alagoano ?-? Figueirense
16:30 Heidelberg United ?-? South Melbourne
17:00 Lake Macquarie ?-? Newcastle Olympic
17:00 Edgeworth Eagles FC ?-? Broadmeadow Magic
17:00 New Lambton FC ?-? Adamstown Rosebuds FC
01:00 Gaucho/RS ?-? Uniao Frederiquense RS
01:00 Sao Gabriel RS ?-? CF Com Vida SAF
05:00 Gloria RS ?-? EC Passo Fundo
05:00 CE Lajeadense ?-? Monsoon FC
05:30 Esportivo RS ?-? Veranopolis RS
05:30 EC Pelotas(RS) ?-? GE Bage
05:30 Inter Santa Maria(RS) ?-? Aimore RS
06:00 GA Farroupilha/RS ?-? Cruzeiro RS
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh
Lịch thi đấu bóng đá La Liga
Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga
Lịch thi đấu bóng đá Serie A
Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1
Lịch thi đấu bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623