Kết quả bóng đá hôm nay – Xem Kqbd trực tuyến nhanh chóng

02:00 Tây Ban Nha 2-1 Anh 0-0

17:30 Yokohama Marinos 4-1 Kashima Antlers 1-1

17:00 Shonan Bellmare 5-0 Jubilo Iwata 1 3-0

17:00 Sagan Tosu 0-2 Gamba Osaka 0-1

17:00 Kawasaki Frontale 1-1 Cerezo Osaka 1-0

16:30 Hiroshima Sanfrecce 1-0 Avispa Fukuoka 0-0

16:30 Kyoto Sanga 0-0 Urawa Red Diamonds 0-0

16:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia 0-1

16:00 Nagoya Grampus 2-1 Kashiwa Reysol 0-1

17:00 Suwon FC 2-2 Daegu FC 1-0

17:00 Gwangju Football Club 0-2 Incheon United 0-1

17:00 Gimcheon Sangmu FC 4-0 Jeonbuk Hyundai Motors 1 1-0

21:30 Vasteras SK FK 2-1 IFK Norrkoping FK 0-0

21:30 Kalmar 0-1 Brommapojkarna 0-0

21:30 Hacken 3-5 Elfsborg 2-1

19:00 Djurgardens 1-0 IFK Varnamo 1-0

17:00 Phuentsholing Heroes FC 0-3 Thimphu City 1 0-2

19:00 Sofapaka FC 1-0 Naivas FC 1-0

19:20 1 Davao Aguilas 5-2 Philippine Air Force 3-0

16:45 Philippine Army 0-1 Garelli United 0-1

14:00 Taguig 6-1 Tuloy Football Club 5-0

23:30 Duhok 2-2 Naft Misan 0-0

23:30 Al Zawraa 0-2 Al Shorta 0-2

23:30 Al Quwa Al Jawiya 3-2 Naft Alwasat 2-0

21:00 Al-Hudod 3-2 Al Karkh 2-1

21:00 Newroz SC(IRQ) 4-4 Arbil 3-1

17:00 China Hong Kong Nữ 4-1 Indonesia Nữ 4-0

21:00 1 Vestri 0-2 KA Akureyri 0-1

16:30 Hantharwady United 1-0 Thitsar Arman FC 0-0

16:00 Ayeyawady united 1-2 Dagon Port 1-1

22:59 CFR Cluj 3-2 Dinamo Bucuresti 1-2

02:00 Nacional Potosi 0-0 Jorge Wilstermann 0-0

17:00 Tokushima Vortis 2-0 Vegalta Sendai 1-0

17:00 Tochigi SC 1-1 Fagiano Okayama 1-1

17:00 Oita Trinita 0-2 Shimizu S-Pulse 0-1

17:00 Montedio Yamagata 1-2 Ban Di Tesi Iwaki 0-1

17:00 JEF United Ichihara Chiba 0-2 Roasso Kumamoto 0-0

16:00 Mito Hollyhock 2-2 Yokohama FC 0-0

16:00 Ventforet Kofu 2-2 V-Varen Nagasaki 0-1

16:00 Blaublitz Akita 1-0 Renofa Yamaguchi 0-0

01:00 1 Alianza Atletico Sullana 0-0 Atletico Grau 1 0-0

00:00 FK Napredak Krusevac 0-0 Radnik Surdulica 0-0

00:00 FC Koper 2-2 Istra 1961 Pula 0-0

00:00 Montaneses FC 4-5 Alebrijes de Oaxaca 1-3

22:59 Zaglebie Lubin B 2-0 Miedz Legnica II 0-0

22:30 Septemvri Sofia 0-0 Yantra Gabrovo 0-0

22:30 Pelister Bitola 5-0 FK Novaci 0-0

22:30 Detonit Plachkovica 0-4 FK Trajal Krusevac 0-2

22:30 FK Bashkimi 1-1 Sileks 0-0

22:00 CSKA Sofia 1-0 Gjilani 0-0

22:00 Antalyaspor 2-3 Akron Togliatti 0-2

22:00 FC Tundzha 1915 1-0 Neff supporting Simic 0-0

22:00 Hradec Kralove 0-0 FK MAS Taborsko 0-0

22:00 NK Mura 05 0-0 Zorya 0-0

22:00 Obolon Kiev 2-4 FK Epitsentr Dunayivtsi 0-0

22:00 Caykur Rizespor 0-5 FC Shakhtar Donetsk 0-2

21:30 Veres 1-4 Nyva Ternopil 1 0-0

21:00 UC Dublin 2-2 Salford City 1-1

21:00 Bohemians 1905 4-0 Trencin 2-0

21:00 SV Schalding Heining 0-4 TSV 1860 Munchen 0-2

21:00 Vfb Bottrop 1900 0-0 Mulheimer FC 97 1 0-0

21:00 Kolos Kovalyovka 3-1 Chernomorets Odessa 1-1

21:00 HW Welders 0-2 Glentoran FC 0-2

20:30 Holzheimer SG 4-5 SpVg Schonnebeck 0-3

20:00 LNZ Cherkasy 2-1 FC Livyi Bereh 1-1

20:00 FC Karpaty Lviv 2-3 FC Bukovyna chernivtsi 0-2

20:00 Sandvikens IF 2-1 IK Brage 1-1

20:00 Jahn Regensburg 2-2 SC Eltersdorf 2-1

20:00 TSV Sasel 3-3 SV Todesfelde 2-1

20:00 Auchinleck Talbot 0-4 Kilmarnock 0-0

20:00 FC Kray 2-2 Westfalia Herne 1-0

20:00 VFB Homberg 3-0 Luner SV 1-0

20:00 SC 04 Schwabach 2-0 ATSV Erlangen 2-0

19:00 Polonia Lidzbark 2-1 Olimpia Elblag 1-1

19:00 Brondby IF 0-4 Dynamo Kyiv 0-1

19:00 FC Bruchsal 3-1 TUS Mechtersheim 0-0

19:00 SC Vorwarts Wacker Billstedt 0-4 Phonix Lubeck 0-0

19:00 SG Barockstadt 1-0 FC Hanau 93 0-0

19:00 SC Freital 1-2 Dynamo Dresden 0-1

19:00 FC Giessen 1-1 SV Wehen Wiesbaden 0-0

19:00 1 SG Dynamo Schwerin 1-2 SC Concordia Hamburg 1 0-1

18:30 TuS Bersenbruck 1-7 Monchengladbach AM. 1-4

18:00 Holstein Kiel II 0-0 FC Teutonia 05 0-0

18:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Carina Gubin 1-0

18:00 VfB Hilden 1-0 TSG Sprockhovel 1-0

18:00 Cardiff City Nữ 5-2 Plymouth Argyle Nữ 3-0

18:00 FC Iserlohn 0-3 SV Westfalia Rhynern 0-1

18:00 Rot-Weiss Essen 0-0 TSG Hoffenheim (Youth) 0-0

17:00 Sporting Braga 2-1 Anderlecht 0-0

16:30 Middelfart G og 2-0 Eintracht Norderstedt 0-0

16:00 Zlinsko 7-1 Chrudim 2-0

16:00 Hillerod Fodbold 4-0 Fremad Amager 2-0

15:00 NK Primorje 2-2 Tolmin 0-0

15:00 FK Yarud Mariupol 2-5 FC Chernigiv 1-3

15:00 Liechtenstein Nữ 0-2 Namibia Nữ 0-2

17:00 Seoul E-Land FC 3-1 Seongnam FC 1 0-0

17:00 Bucheon FC 1995 1-0 Gimpo FC 0-0

17:00 FC Anyang 0-2 Busan I Park 0-1

17:00 Hougang United FC 2-2 Young Lions 0-1

01:00 1 CA River Plate 1-3 CA Penarol 1-1

22:30 Centro Atletico Fenix 1-2 Defensor Sporting Montevideo 0-2

20:00 Cerro Montevideo 0-1 Cerro Largo 0-1

20:00 Tron 1-1 ZPC Kariba 1-1

20:00 Dynamos FC 0-2 Highlanders 0-0

20:00 Chicken Inn 0-0 Capps linked 0-0

20:00 Chegutu Pirates 1-3 FC Platinum 0-0

21:00 Parana PR 3-0 Brazilian Patriotas FC 1-0

19:15 Kuala Lumpur City F.C. 1-0 Selangor 0-0

17:00 Daejeon Hana Citizen II 2-0 Jungnang Chorus Mustang FC 1-0

16:00 Jinju Citizen 2-1 Chungju Citizen 1-1

14:00 Jeonju Citizen FC 4-2 Sejong Vanesse FC 2-0

14:50 Broadbeach United SC Nữ 0-7 North Lakes United (W) 0-4

14:00 Souths United SC Nữ 1-2 Sunshine Coast Wanderers Nữ 0-1

14:00 Mitchelton Nữ 1-7 Queensland LionsNữ 0-2

13:00 Gold Coast city Nữ 2-1 FQ QAS Nữ 0-0

20:00 FC Kairat Almaty 1-1 Zhenis 0-0

01:00 Juventus SC 2-1 Camboriu SC 1 1-1

01:00 Atletico Tubarao SC 2-2 Caravaggio FC 1-1

01:00 1 Atletico Catarinense 0-0 Guarani de Palhoca 0-0

22:30 Lahti 1-2 AC Oulu 0-0

21:00 Ekenas IF Fotboll 0-7 Inter Turku 0-2

13:00 Rockdale City Suns 4-0 Sydney United 1 4-0

12:00 Western Sydney Wanderers AM 0-1 Manly United 0-0

20:00 Valeriodoce Esporte Clube (MG) 2-1 Betim FC 0-0

01:00 Vitoria da Conquista BA 0-2 SSA FC 0-1

01:00 Galicia EC 1-1 Colo Colo BA 1-1

01:00 Fluminense de Feira BA 2-0 AD Leonico 1 0-0

01:00 Grapiuna AC 5-0 Feirense FC 4-0

12:00 University of Sydney Reserve (W) 2-0 Sydney Olympic Reserve (W) 2-0

01:00 Villa San Carlos 2-2 Excursionistas 1 1-0

01:00 Argentino de Merlo 4-0 Deportivo Merlo 3-0

01:00 Liniers 0-1 Deportivo Laferrere 0-0

01:00 Flandria 0-0 Club Atletico Acassuso 0-0

01:00 Comunicaciones BsAs 2-1 Canuelas FC 2-0

20:00 Blooming FC (W) 2-5 Oriente Nữ 1 2-1

02:00 Real Juventud San Joaquin 1-1 General VelAsquez 1-1

22:59 Melipilla 3-1 CD Trasandino de Los Andes 2-1

16:00 Apia L Tigers Nữ 2-1 Blacktown SpartansNữ 1-1

16:00 Manly Utd Nữ 1-1 UNSW FC (W) 1-0

14:10 Gladesville Ravens Nữ 4-1 Football NSW Institute Nữ 4-0

14:10 1 Maca Searle Nữ 3-3 Northern Tigers FC Nữ 2-1

14:00 Illawarra Stingrays Nữ 2-2 Aime Rigi Nữ 0-1

14:00 University of Sydney Nữ 4-1 Sydney Olympic FC Nữ 1-1

13:40 Bulls Academy Nữ 0-1 NWS Spirit Nữ 0-0

17:00 FKS Ukmerge 3-2 FM Fortuna 1-1

12:00 West Wallsend SC 0-2 Singleton Strikers FC 0-0

02:00 Olimpia de Ita 1-1 Atlantida SC 0-1

02:00 24 de Setiembre 0-0 Club 3 de Febrero 0-0

14:15 University of Queensland 2-1 Mount Gravatt Hawks 0-0

14:45 Subiaco AFC Nữ 0-7 Perth SC Nữ 0-3

14:00 Balcatta Nữ 6-0 UWA-Nedlands FC Nữ 4-0

12:00 Fremantle City FC Nữ 9-0 Murdoch University Melville FC Nữ 7-0

21:45 Alafoss 3-1 Spyrnir 2-1

21:00 1 Stokkseyri 5-0 IBU Uppsveitir 4-0

12:00 1 Tuggeranong United 1-2 OConnor Knights 0-0

12:00 Canberra FC 3-1 Cooma Tigers 0-0

01:30 1 Ferrocarrilero 1-1 Piriapolis FC 0-1

01:30 IA Rio Negro de San Jose 0-0 CA Juanico 0-0

01:20 Centro Recreativo Porongos 0-0 Atletico Florida 0-0

01:00 Atletico Arsenal Salto 2-1 Sportivo Barracas Dolores 1-1

22:00 Jaro 5-2 KTP Kotka 4-0

13:45 St George Willawong FC 0-2 Southside Eagles 0-0

12:00 SWQ Thunder 0-4 Caboolture FC 0-1

21:00 12 de Junio VH 0-0 Rubio nu 0-0

21:00 Martin Ledesma 0-1 Sportivo San Lorenzo 0-0

16:30 Mohammedan SC 3-1 Southern Samity 1-0

16:30 Measures Club 3-2 Patha Chakra 1-1

16:30 Aryan 1-1 BSS Sporting Club 0-0

21:00 Vasco Da GamaNữ 3-0 Acao Nữ 2-0

00:00 Afturelding Hviti U19 0-2 KA/Da/Ma/Vo/KF/Ha U19 0-1

19:00 IA Kari U19 1-3 FH Hafnarfjordur U19 0-1

22:30 UTC Cajamarca Reserves 7-0 Alianza Atletico Reserves 2-0

01:00 Decisao 2-1 ADJG Jaguar 1-0

01:00 Vitoria PE 2-0 Vera Cruz PE 1-0

01:00 Ipojuca AC 4-0 Atletico PE 1-0

19:20 CA Brown de Adrogue U20 0-2 Acassuso U20 0-1

22:00 1 Tukums-2000 2-3 FK Valmiera 0-2

21:00 Jelgava 2-4 FK Liepaja 0-2

13:00 Yokogawa Musashino 2-2 FC Tiamo Hirakata 1-0

13:00 Atletico Suzuka 0-1 Verspah Oita 0-0

13:00 Run Mel Aomori 1-0 Minebea Mitsumi FC 0-0

13:00 Sony Sendai 1-0 Honda FC 0-0

19:30 Ferroviario Maputo 3-0 Textafrica 1-0

17:00 Ulsan Citizens 0-2 Mokpo City 0-1

15:30 Gyeongju KHNP 2-1 Pocheon FC 0-0

14:00 Siheung City 4-1 Yeoju Sejong 1-0

20:00 Atletico Mineiro U20 3-0 EC Futgol U20 1-0

19:45 Gombak United Fc 2-4 Malaysia Universiteti 0-3

13:00 Hawassa City Fc Nữ 0-0 Ethio Electric FC Nữ 0-0

21:00 Lithuania Nữ U19 0-10 England Nữ U19 0-5

18:00 France Nữ U19 3-1 Serbia Nữ U19 0-1

18:30 Foshan Nanshi 1-1 Qingdao Red Lions 1 0-1

18:30 Shijiazhuang Kungfu 1-0 Guangzhou Evergrande 0-0

18:00 Yanbian Longding 1-1 Wuxi Wugou 0-0

18:00 Liaoning Tieren 2-1 Guangxi Pingguo Haliao 0-1

20:00 Jerv 2-1 Viking B 0-1

19:00 Sotra 4-4 Brann 2 3-0

18:00 Vard Haugesund 1-3 Brattvag 0-0

02:00 Cianorte PR 1-1 Cascavel PR 1 1-0

02:00 Concordia AC 1-1 Novo Hamburgo RS 0-0

02:00 Cameta EC 3-1 Tocantinopolis 2-1

02:00 Barra FC 2-2 Brasil de Pelotas 1-1

01:30 Brasiliense 2-0 katalang BA 0-0

01:00 1 Avenida RS 0-0 Hercilio Luz SC 0-0

01:00 Maracana CE 2-0 Potiguar RN 0-0

00:20 Serbian White Eagles 1-2 Toronto Falcons 0-0

20:00 Klubi 04 Helsinki 3-0 RoPS Rovaniemi 2-0

00:10 Total Soccer FC 1-0 Deportivo Alexis Garcia 0-0

19:30 Big Bullets FC 1-1 Civil Service Utd 0-0

19:30 Chitipa United 4-1 Baka City 1-1

19:30 Kamuzu Barracks 2-2 Silver Strikers 2-0

22:59 1 Asswehly SC 2-1 AlHilal 1 2-1

22:59 Al-Madina 0-4 Al Ahli Benghzi 0-1

22:59 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al-Ahli tripoli 0-0

13:00 Gold Coast Knights 4-2 Sunshine Coast Wanderers FC 2-0

13:00 Peninsula Power 4-0 Brisbane Roar (Youth) 2-0

01:15 Alianza Universidad 7-0 FC Carlos Stein 1-0

01:00 Ayacucho Futbol Club 0-2 Comerciantes FC 0-1

02:00 Union San Felipe 3-1 Curico Unido 2-0

23:30 Deportes La Serena 2-1 CSD Antofagasta 1-0

23:30 Santiago Morning 1-0 Deportes Limache 0-0

01:30 Deportivo Camioneros 1-2 CDA Monte Miaz 1-1

01:30 Club Ciudad de Bolivar 2-1 Estudiantes de San Luis 0-1

01:30 San Martin Mendoza 0-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-0

01:30 G.San Martin Formosa 1-3 Boca Unidos 0-2

01:30 Kimberley Mar del Plata 0-0 Olimpo Bahia Blanca 0-0

01:30 CA Juventud Unida San Luis 0-1 Gutierrez 0-0

01:30 Villa Mitre 2-0 Club Circulo Deportivo 1-0

01:30 Huracan Las Heras 2-0 Atenas 0-0

01:30 Gimnasia C. Uruguay 1-1 Defensores Pronunciamiento 0-0

01:30 Germinal de Rawson 0-0 Deportivo Rincon 0-0

01:00 Sol de Mayo 1-1 Club Cipolletti 1-0

01:00 Douglas Haig 1-0 Sportivo Las Parejas 1-0

16:50 U21 Cần Thơ 0-4 U21 TP Hồ Chí Minh 0-2

16:10 Binh Thuan(U21) 1-2 Binh Phuoc U21 0-1

15:30 Cong An Ha Noi(U21) 0-2 U21 Viettel 0-0

15:30 U21 Luxury Hạ Long 1-2 U21 Hà Nội 0-0

15:30 Tay Nguyen(U21) 0-2 U21 Quảng Nam 0-0

15:30 U21 Thanh Hóa 0-0 U21 PVF Việt Nam 0-0

15:30 U21 Huda Huế 5-0 U21 Quảng Ngãi 2-0

15:00 U21 Đắk Lắk 0-8 U21 Hoàng Anh Gia Lai 0-5

15:00 U21 Sanna Khánh Hòa 1-1 U21 Tây Ninh 0-0

14:30 U21 Long An 2-2 U21 Tiền Giang 2-0

14:00 U21 Đồng Nai 0-1 Lam Dong(U21) 0-0

13:30 Phu Yen FC U21 0-2 U21 SHB Đà Nẵng 0-1

20:00 Vindbjart 3-0 Odd Grenland 2 2-0

20:00 Os Turn Fotball 3-1 Hou Ge Xinte B team 2-0

19:00 1 Forde 2-5 Sandvikens 2-3

19:00 Djerv 1919 3-3 Askoy FK 1-2

19:00 Vidar 4-0 Mandalskameratene 2-0

19:00 Start Kristiansand B 0-4 Sandefjord B 0-0

19:00 Pors Grenland 2-1 Staal Jorpeland 0-1

19:00 Assiden 3-8 Asker 1-5

19:00 1 Askollen 1-8 Gamle Oslo 0-3

21:00 Gremio (RS) 3-1 Operario Ferroviario PR 2-1

00:45 Uni Souza 1-0 EC Vera Cruz RJ 0-0

19:10 CD Monte Carlo 2-0 Sporting de Macau 0-0

17:00 Gala FC 10-0 Windsor Arch Ka I 4-0

01:10 Claypole 0-0 Central Ballester 0-0

01:00 Mercedes 1-0 CA Atlas 0-0

01:00 Juventud Unida 2-2 Leandro N Alem 0-1

01:00 General Lamadrid 2-1 Argentino de Rosario 1 0-0

01:00 Deportivo Muniz 2-0 Defensores de Cambaceres 1-0

22:59 El Porvenir 2-0 Deportivo Paraguayo 1-0

12:00 Bundoora United Nữ 0-5 Casey Comets Nữ 0-2

12:00 Eltham Redbacks Nữ 1-1 Geelong Galaxy Nữ 1-0

21:00 Bogota FC U19 1-1 La Equidad U19 0-0

22:00 Dnepr Rohachev 1-1 Naftan Novopolock 2 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-1]

22:00 Volna Pinsk 1-0 Shakhter Soligorsk 0-0

21:00 Niva Dolbizno 1-3 FC Gomel 1-1

20:00 Krumkachy Minsk 0-1 Dnepr Mogilev 0-1

19:00 1 FK Orsha 0-3 Arsenal Dzyarzhynsk 0-2

02:00 Agropecuario de Carlos Casares 3-1 Club Atletico Guemes 1-1

01:30 Gimnasia yTiro 0-0 Deportivo Madryn 0-0

01:00 Aldosivi Mar del Plata 2-1 Atletico Atlanta 1-0

01:00 Guillermo Brown 0-0 Gimnasia Jujuy 0-0

00:00 Arsenal de Sarandi 0-0 Ferrol Carril Oeste 0-0

00:00 Nueva Chicago 0-3 San Telmo 0-1

13:30 Sturt Lions Reserves (W) 0-5 Salisbury Inter Reserves Nữ 0-2

12:00 Belconnen United Nữ 2-2 Canberra FC Nữ 0-1

01:00 Sport Club Recife Youth 1-2 Nautico PE (Youth) 1-1

01:00 Retro FC Brasil U20 1-2 Santa Cruz PE U20 1-1

01:00 Liga do Sertao U20 0-0 Guarany AL U20 0-0

00:45 Campo Grande AC U20 1-2 7 de Abril U20 0-0

19:00 Tartu JK Maag Tammeka B 2-4 Nomme JK Kalju II 0-1

19:00 Trans Narva B 2-0 Parnu JK 1-0

12:00 St Albans Saints 3-2 Altona Magic 1-2

00:00 FK Chayka Pesch 1-1 Sokol 1 0-0

23:30 Rodina Moskva 0-0 Baltika Kaliningrad 0-0

22:30 Torpedo Moscow 4-0 SKA Khabarovsk 1-0

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 3-0 Tyumen 2-0

20:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-0 FK Sochi 0-0

20:00 Shinnik Yaroslavl 0-1 Rotor Volgograd 0-1

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-0

13:15 Grange Thistle SC 3-1 Taringa Rovers 1-0

12:00 Ipswich knights SC 4-1 Bayside United FC 1-0

17:00 Imabari FC 3-0 Zweigen Kanazawa FC 1-0

16:00 Matsumoto Yamaga FC 2-0 Osaka FC 2-0

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-0 Miyazaki 0-0

01:30 Esporte Limoeiro 2-0 Crato 0-0

20:00 1 Vilavelhense 3-0 Linhares 1-0

15:00 ShanXi zhidan Nữ 2-0 HeNan zhongyuan Nữ 0-0

15:00 Guangdong Meizhou Nữ 1-4 Changchun Masses Properties Nữ 0-3

15:00 Hangzhou YinHang Nữ 3-3 Guangxi Pingguo Beinong W 1-2

15:00 Qingdao West (W) 6-0 Taiyuan Uni. Of Technology(W) 3-0

12:30 Foshan Athletics Nữ 1-4 Shanghai Jiading Huilong (W) 0-3

12:30 Tianjin Shengde Nữ 0-1 Beijing Star (w) 0-1

12:30 Wuhan Jianghan Nữ 0-3 Beijing Beikong Nữ 0-0

12:30 Shanghai RCB Nữ 1-2 Jiangsu Wuxi Nữ 0-1

13:00 Tweed United 4-3 Gold Coast Knights B 0-1

20:30 Francana 0-0 Botafogo B SP 0-0

18:00 Dalian Kuncheng 3-0 Haimen Codion 2-0

18:00 Shandong Taishan B 2-0 Yan An Ronghai 1-0

16:00 Jiangxi Dark Horse Junior 2-1 Guangxi Lanhang 1-0

16:00 Guangxi Hengchen 2-2 Shenzhen Youth 2-0

15:00 Shanghai Port B 3-2 Quanzhou Yassin 1-1

15:30 Nankatsu SC 3-1 Joyful Honda Tsukuba 1-1

15:00 Toin Yokohama University 3-0 Tokyo United 1-0

12:15 Artista Asama 2-0 Toyama Shinjo) 0-0

12:00 Michinoku Sendai FC 3-1 Fuji University FC 1 1-0

12:00 Hannan University 0-3 Moriyama Samurai 0-2

01:30 Uniao Frederiquense RS 1-1 Monsoon FC 0-0

01:00 EC Pelotas(RS) 2-0 Gloria RS 2-0

01:30 Tacuarembo 0-0 Torque 0-0

01:00 Mar de Fondo 1-1 Salto FC 1 0-0

22:00 Alto Peru 0-1 CSD Huracan Buceo 0-0

20:00 La Luz 1-1 CA Atenas 1-0

20:00 Durazno Capital 5-0 Los Halcones 2-0

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623