Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Châu Âu hôm nay - Lịch bóng đá Châu Âu
Thời gian | FT | Vòng | |||||
Thứ năm, Ngày 11/07/2024 | |||||||
11/07 01:00 | FK Velez Mostar | ?-? | Inter Club Escaldes | Qualifi 1 | |||
11/07 02:00 | FK Auda Riga | ?-? | B36 Torshavn | Qualifi 1 | |||
11/07 22:00 | FK Aktobe Lento | ?-? | Sarajevo | Qualifi 1 | |||
11/07 22:00 | FK Tikves Kavadarci | ?-? | Breidablik | Qualifi 1 | |||
11/07 22:00 | Siauliai | ?-? | Levadia Tallinn | Qualifi 1 | |||
11/07 22:00 | Malisheva | ?-? | FK Buducnost Podgorica | Qualifi 1 | |||
11/07 22:00 | FK Liepaja | ?-? | Vikingur Gotu | Qualifi 1 | |||
11/07 22:59 | FC Noah | ?-? | FK Shkendija 79 | Qualifi 1 | |||
11/07 22:59 | NK Bravo | ?-? | Connahs Quay Nomads FC | Qualifi 1 | |||
11/07 22:59 | Brunos Magpie | ?-? | Derry City | Qualifi 1 | |||
11/07 23:30 | JK Tallinna Kalev | ?-? | Urartu | Qualifi 1 | |||
11/07 23:30 | Atletic Club D Escaldes | ?-? | F91 Dudelange | Qualifi 1 | |||
Thứ sáu, Ngày 12/07/2024 | |||||||
12/07 00:00 | Vaasa VPS | ?-? | FK Zalgiris Vilnius | Qualifi 1 | |||
12/07 00:00 | Floriana F.C. | ?-? | Tre Penne | Qualifi 1 | |||
12/07 00:00 | Torpedo Kutaisi | ?-? | KF Tirana | Qualifi 1 | |||
12/07 00:00 | UNA Strassen | ?-? | KuPs | Qualifi 1 | |||
12/07 00:30 | Caernarfon | ?-? | Crusaders | Qualifi 1 | |||
12/07 01:00 | FC Torpedo Zhodino | ?-? | FC Milsami | Qualifi 1 | |||
12/07 01:00 | Partizani Tirana | ?-? | Marsaxlokk FC | Qualifi 1 | |||
12/07 01:00 | Bala Town F.C. | ?-? | Paide Linnameeskond | Qualifi 1 | |||
12/07 01:45 | Mornar | ?-? | Dinamo Tbilisi | Qualifi 1 | |||
12/07 01:45 | Shelbourne | ?-? | St Joseph's FC | Qualifi 1 | |||
12/07 01:45 | SP La Fiorita | ?-? | FK Isloch Minsk | Qualifi 1 | |||
12/07 02:00 | Valur Reykjavik | ?-? | Vllaznia Shkoder | Qualifi 1 | |||
12/07 02:00 | Stjarnan Gardabaer | ?-? | Linfield FC | Qualifi 1 | |||
Thứ năm, Ngày 18/07/2024 | |||||||
18/07 00:00 | B36 Torshavn | ?-? | FK Auda Riga | Qualifi 1 | |||
18/07 01:45 | Crusaders | ?-? | Caernarfon | Qualifi 1 | |||
18/07 22:00 | KuPs | ?-? | UNA Strassen | Qualifi 1 | |||
18/07 22:00 | Urartu | ?-? | JK Tallinna Kalev | Qualifi 1 | |||
18/07 22:59 | FK Zalgiris Vilnius | ?-? | Vaasa VPS | Qualifi 1 | |||
18/07 22:59 | St Joseph's FC | ?-? | Shelbourne | Qualifi 1 | |||
18/07 22:59 | Levadia Tallinn | ?-? | Siauliai | Qualifi 1 | |||
18/07 22:59 | FC Milsami | ?-? | FC Torpedo Zhodino | Qualifi 1 | |||
18/07 22:59 | Vllaznia Shkoder | ?-? | Valur Reykjavik | Qualifi 1 | |||
18/07 22:59 | Inter Club Escaldes | ?-? | FK Velez Mostar | Qualifi 1 | |||
18/07 23:30 | Paide Linnameeskond | ?-? | Bala Town F.C. | Qualifi 1 | |||
Thứ sáu, Ngày 19/07/2024 | |||||||
19/07 00:00 | Marsaxlokk FC | ?-? | Partizani Tirana | Qualifi 1 | |||
19/07 00:00 | F91 Dudelange | ?-? | Atletic Club D Escaldes | Qualifi 1 | |||
19/07 00:00 | Dinamo Tbilisi | ?-? | Mornar | Qualifi 1 | |||
19/07 00:30 | Connahs Quay Nomads FC | ?-? | NK Bravo | Qualifi 1 | |||
19/07 00:30 | FK Isloch Minsk | ?-? | SP La Fiorita | Qualifi 1 | |||
19/07 01:00 | Vikingur Gotu | ?-? | FK Liepaja | Qualifi 1 | |||
19/07 01:00 | KF Tirana | ?-? | Torpedo Kutaisi | Qualifi 1 | |||
19/07 01:00 | FK Shkendija 79 | ?-? | FC Noah | Qualifi 1 | |||
19/07 01:45 | Derry City | ?-? | Brunos Magpie | Qualifi 1 | |||
19/07 01:45 | Linfield FC | ?-? | Stjarnan Gardabaer | Qualifi 1 | |||
19/07 01:45 | Tre Penne | ?-? | Floriana F.C. | Qualifi 1 | |||
19/07 02:00 | FK Buducnost Podgorica | ?-? | Malisheva | Qualifi 1 | |||
19/07 02:00 | Sarajevo | ?-? | FK Aktobe Lento | Qualifi 1 | |||
19/07 02:15 | Breidablik | ?-? | FK Tikves Kavadarci | Qualifi 1 |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh
Lịch thi đấu bóng đá La Liga
Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga
Lịch thi đấu bóng đá Serie A
Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1
Lịch thi đấu bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623