Lịch thi đấu bóng đá Giao hữu CLB hôm nay - Lịch bóng đá Giao hữu
Thời gian | FT | Vòng | |||||
03/07 15:00 | BVSC Zuglo | ?-? | ESMTK Budapest | ||||
03/07 15:00 | BKV Elore | ?-? | Budaorsi SC | ||||
03/07 15:00 | Csakvari TK | ?-? | THSE Szabadkikoto | ||||
03/07 15:30 | Budapest Honved | ?-? | Vasas | ||||
03/07 16:00 | Beech Sigit | ?-? | SOROKSAR | ||||
03/07 16:00 | Mlada Boleslav | ?-? | FK Graffin Vlasim | ||||
03/07 16:00 | Chrobry Glogow | ?-? | Kotwica Kolobrzeg | ||||
03/07 16:00 | Mezokovesd Zsory | ?-? | KARCAG SE | ||||
03/07 17:00 | Tatran LM | ?-? | Michalovce | ||||
03/07 17:00 | Jagiellonia Bialystok | ?-? | Miedz Legnica | ||||
03/07 18:00 | Randers FC | ?-? | Viborg | ||||
03/07 18:00 | Sport Podbrezova | ?-? | KFC Komarno | ||||
03/07 18:00 | Lechia Gdansk | ?-? | Chojniczanka Chojnice | ||||
03/07 19:30 | SC Paderborn 07 II | ?-? | VfB Oldenburg | ||||
03/07 20:00 | Wolfsberger AC | ?-? | Leoben | ||||
03/07 20:30 | MSK Zilina | ?-? | FK Kosice | ||||
03/07 21:00 | Szentlorinc SE | ?-? | Kaposvar | ||||
03/07 21:00 | Farul Constanta | ?-? | CS Petrocub | ||||
03/07 21:30 | Kecskemeti TE | ?-? | Rukh Vynnyky | ||||
03/07 22:00 | FK Shkendija 79 | ?-? | Partizani Tirana | ||||
03/07 22:00 | Dundee | ?-? | Banik Ostrava | ||||
03/07 22:00 | Austria Wien | ?-? | Sepsi OSK Sfantul Gheorghe | ||||
03/07 22:00 | Sigma Olomouc | ?-? | Trencin | ||||
03/07 22:00 | FSV Optik Rathenow | ?-? | BFC Viktoria 1889 | ||||
03/07 22:00 | MFK Skalica | ?-? | Vyskov | ||||
03/07 22:00 | MFK Ruzomberok | ?-? | Tescoma Zlin | ||||
03/07 22:00 | Szeged Csanad | ?-? | Tekstilac | ||||
03/07 22:00 | Pardubice | ?-? | Dukla Prague | ||||
03/07 22:00 | Slask Wroclaw | ?-? | Slavia Praha | ||||
03/07 22:00 | Dynamo Ceske Budejovice | ?-? | Vysocina jihlava | ||||
03/07 22:00 | Go Ahead Eagles | ?-? | SC Telstar | ||||
03/07 22:00 | Backa Topola | ?-? | Synot Slovacko | ||||
03/07 22:30 | Cherno More Varna | ?-? | Levski Sofia | ||||
03/07 22:30 | Zwickau | ?-? | Viktoria Zizkov | ||||
03/07 22:30 | Ludogorets Razgrad II | ?-? | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | ||||
03/07 22:30 | Bellinzona | ?-? | Lugano | ||||
03/07 22:59 | Panathinaikos | ?-? | AEP Paphos | ||||
03/07 22:59 | SSVg Velbert | ?-? | Schalke 04 | ||||
03/07 22:59 | PAOK Saloniki | ?-? | AEK Larnaca | ||||
03/07 22:59 | Baumit Jablonec | ?-? | ZNK Osijek | ||||
03/07 22:59 | Tiszafuredi | ?-? | Tiszafoldvar VSE | ||||
03/07 23:30 | 1. FC Bitterfeld-Wolfen | ?-? | Hallescher FC | ||||
03/07 23:30 | Bayern Alzenau | ?-? | Fortuna Dusseldorf (Youth) | ||||
03/07 23:30 | Preuben Munster | ?-? | Kickers Emden | ||||
03/07 23:30 | Dynamo Moscow | ?-? | Partizan Belgrade | ||||
03/07 23:30 | TSV Kottern | ?-? | FV Illertissen | ||||
03/07 23:30 | SV Tasmania Berlin | ?-? | VSG Altglienicke | ||||
03/07 23:30 | Turkgucu Munchen | ?-? | TSV Dachau 1865 | ||||
Thứ năm, Ngày 04/07/2024 | |||||||
04/07 00:00 | SpVgg Vreden 1921 | ?-? | SV Rodinghausen | ||||
04/07 00:00 | Sportfreunde Lotte | ?-? | SC Spelle-Venhaus | ||||
04/07 00:00 | Ingolstadt | ?-? | Greuther Furth (Youth) | ||||
04/07 00:00 | ASC 09 Dortmund | ?-? | Borussia Dortmund (Youth) | ||||
04/07 00:00 | Patro Eisden | ?-? | Sint-Truidense | ||||
04/07 00:00 | FSV Mainz 05 (Youth) | ?-? | TSV Schott Mainz | ||||
04/07 00:00 | Slovan Bratislava | ?-? | FC Artmedia Petrzalka | ||||
04/07 00:30 | Groningen | ?-? | GOMOS | ||||
04/07 00:30 | FC 1906 Erlensee | ?-? | FC Hanau 93 | ||||
04/07 00:30 | FC Viersen 05 | ?-? | Monchengladbach AM. | ||||
04/07 00:30 | New bumblebee | ?-? | Sparta Rotterdam | ||||
04/07 00:30 | KSK Heist | ?-? | Oud Heverlee | ||||
04/07 01:30 | Broxburn Athletic | ?-? | Edinburgh City | ||||
04/07 01:45 | Flint Mountain | ?-? | Connahs Quay Nomads FC | ||||
04/07 01:45 | Montrose | ?-? | Raith Rovers | ||||
04/07 16:00 | Piast Gliwice | ?-? | MFK Karvina | ||||
04/07 22:30 | Bohemians 1905 | ?-? | Paksi SE Honlapja | ||||
04/07 22:30 | Traiskirchen | ?-? | SV Stripfing Weiden | ||||
04/07 22:45 | FC Sonthofen | ?-? | Schalke 04 (Youth) | ||||
04/07 22:59 | Strasbourg | ?-? | TSV 1860 Munchen | ||||
04/07 22:59 | APOEL Nicosia | ?-? | Novi Pazar | ||||
04/07 23:30 | CSKA Moscow | ?-? | OFK Beograd | ||||
04/07 23:30 | SpVgg Ansbach | ?-? | Nurnberg | ||||
Thứ sáu, Ngày 05/07/2024 | |||||||
05/07 00:00 | Pforzheim | ?-? | Freiberg | ||||
05/07 00:30 | Cape Town City | ?-? | SV Wehen Wiesbaden | ||||
05/07 01:00 | FC Suderelbe | ?-? | Eintracht Norderstedt | ||||
05/07 01:30 | Cove Rangers | ?-? | Banks o Dee | ||||
05/07 15:30 | CSKA Sofia | ?-? | Maccabi Petah Tikva FC | ||||
05/07 15:30 | Fehervar Videoton | ?-? | FC Ajka | ||||
05/07 15:30 | NK Bravo | ?-? | MTK Hungaria | ||||
05/07 16:00 | SK Slovan Varnsdorf | ?-? | Usti nad Labem | ||||
05/07 17:00 | Crvena Zvezda | ?-? | FK Sochi | ||||
05/07 18:00 | Koln Am | ?-? | Kickers Offenbach | ||||
05/07 18:30 | Karlsruher SC | ?-? | FC Viktoria Plzen | ||||
05/07 19:00 | AFC Ajax | ?-? | PEC Zwolle | ||||
05/07 19:00 | WSG Swarovski Tirol | ?-? | Vaduz | ||||
05/07 19:00 | VfB Stuttgart II | ?-? | FC Augsburg II | ||||
05/07 19:00 | Vendsyssel | ?-? | AC Horsens | ||||
05/07 19:00 | Rapid Vienna (Youth) | ?-? | Sturm Graz (Youth) | ||||
05/07 20:00 | Lausanne Sports | ?-? | Etoile Carouge | ||||
05/07 20:00 | Zaglebie Sosnowiec | ?-? | St.Polten | ||||
05/07 20:00 | ZFC Meuselwitz | ?-? | SG Barockstadt | ||||
05/07 20:00 | Eintracht Braunschweig | ?-? | Basel | ||||
05/07 20:00 | Sparta Praha | ?-? | Spartak Trnava | ||||
05/07 20:00 | Wolfsberger AC | ?-? | Radomlje | ||||
05/07 20:30 | FC Sion | ?-? | Grasshopper | ||||
05/07 21:00 | LASK Linz | ?-? | Dynamo Ceske Budejovice | ||||
05/07 21:00 | Siegen Sportfreunde | ?-? | FC Koln | ||||
05/07 22:00 | SV Tillmitsch | ?-? | Leoben | ||||
05/07 22:00 | Farul Constanta | ?-? | CSA Steaua Bucuresti | ||||
05/07 22:30 | Dinamo Bucuresti | ?-? | Bistrica | ||||
05/07 22:59 | Eintracht Bamberg | ?-? | Vfr Aalen | ||||
05/07 22:59 | SC Gleisdorf | ?-? | Kapfenberg (Youth) | ||||
05/07 22:59 | SG Union Sandersdorf | ?-? | Eilenburg | ||||
05/07 22:59 | Austria Wien (Youth) | ?-? | Floridsdorfer AC | ||||
05/07 23:30 | Zenit St. Petersburg | ?-? | Talleres Cordoba | ||||
05/07 23:30 | SKU Amstetten | ?-? | SK Vorwarts Steyr | ||||
05/07 23:30 | Schweinfurt 05 FC | ?-? | TSV Abtswind | ||||
Thứ bảy, Ngày 06/07/2024 | |||||||
06/07 00:00 | ASK Voitsberg | ?-? | Grazer AK | ||||
06/07 00:00 | SV Empor Berlin | ?-? | FSV luckenwalde | ||||
06/07 00:30 | VFC Plauen | ?-? | Carl Zeiss Jena | ||||
06/07 01:00 | Parkgate | ?-? | Rotherham United | ||||
06/07 01:00 | Penrith AFC | ?-? | Carlisle United | ||||
06/07 01:45 | Larne FC | ?-? | Cliftonville | ||||
06/07 16:00 | MSK Puchov | ?-? | Slavia Kromeriz | ||||
06/07 16:00 | HNK Gorica | ?-? | FC Hebar Pazardzhik | ||||
06/07 16:00 | Neuchatel Xamax | ?-? | Delemont | ||||
06/07 16:00 | Zaglebie Lubin B | ?-? | Gornik Polkowice | ||||
06/07 17:00 | SC Paderborn 07 II | ?-? | Hannover 96 Am | ||||
06/07 17:00 | KS Wieczysta Krakow | ?-? | Siarka Tarnobrzeg | ||||
06/07 18:30 | Legia Warszawa | ?-? | Lechia Gdansk | ||||
06/07 19:00 | Cercle Brugge | ?-? | AEK Larnaca | ||||
06/07 21:00 | PAOK Saloniki | ?-? | Hibernian | ||||
06/07 21:00 | Caernarfon | ?-? | Buckley Town | ||||
06/07 21:00 | Dinamo Bucuresti | ?-? | Kryvbas | ||||
06/07 22:00 | Lokomotiv Plovdiv | ?-? | Pirin Blagoevgrad | ||||
06/07 22:30 | Gornik Zabrze | ?-? | Panathinaikos | ||||
06/07 22:30 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | ?-? | FC Dunav Ruse | ||||
06/07 23:30 | Lugano | ?-? | Aarau | ||||
Thứ ba, Ngày 31/12/2024 | |||||||
31/12 00:00 | Traiskirchen | ?-? | SV Gloggnitz |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh
Lịch thi đấu bóng đá La Liga
Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga
Lịch thi đấu bóng đá Serie A
Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1
Lịch thi đấu bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623